kết quả từ 1 tới 6 trên 6
    Gia nhập
    Oct 2012
    Post Thanks / Like

Mặc định công chúa hoài ngọc

tớ đang muốn tìm phim công chúa hoài ngọc mà tìm mãi k có sub..... Add và các bạn ơi...... ai biết trang nào có sub...hoặc add tốt bụng làm sub phim này thì tốt huhu......

Gia nhập
    Mar 2010
    Post Thanks / Like

Trích dẫn Nguyên văn bởi bec0n149 Xem Bài Gởi
    tớ đang muốn tìm phim công chúa hoài ngọc mà tìm mãi k có sub..... Add và các bạn ơi...... ai biết trang nào có sub...hoặc add tốt bụng làm sub phim này thì tốt huhu......
    Phim cũ rích đó thì không có sub đâu bạn ạ.

Có sub hay không cũng là do các nhóm sub nguyện ý tự làm... Mà thường sẽ làm phim mới chứ mấy khi hứng thú làm 1 phim đã cũ lại không hay.

Thôi bạn chịu khó tìm phim thuyết minh đi - mà mình sợ từ hồi phim đó giờ cũng không còn ý.... haizzzzzzzzzzzz

Gia nhập
    Nov 2010
    Post Thanks / Like

Công chúa Hoài Ngọc rất hay, hùi đó làm cạnh tranh với Hoàn Châu cách cách nữa mà! nhưng phim cũ lắm rùi, khó tìm link cực! giờ ngay cả link online cũng hok có mà coi ấy chứ! nhóm sub nào mún làm phim này cũng khổ, tại phim khá dài, trên 100 tập chứ ít đâu!

Gia nhập
    Oct 2012
    Post Thanks / Like

Bạn ơi phim đó hay thật đó. Mình cảm thấy chưa có bộ phim nào có thể thay thế hình ảnh cua nó trong lòng mình. Nội dung phim thật sâu sắc, cảm động. Cảnh quay lãng mạn, hài hước. Phim có nhiều kịch tính dù dài nhưng vẫn thu hút được khán giả từ đầu cho đến cuối. Đó là bộ phim tuổi thơ của mình. Mình cũng như b kiếm k biết bao nhiêu web để đc xem, mình cũng hỏi n quán đĩa nữa nhưng k ra nữa r Hôm nọ mình bất ngờ vào đc một linh có phim đấy nhưng tiếng Trung bạn ạ. Mình vừa vui mà lại vừa buồn Đứa b giới thiệu nên diễn đàn này nhờ mấy a c add trên đây dịch giúp. Chắc mấy a c giúp thui b mình nói web này hay lắm. add thì nhiệt tình Qua đây mình cung gửi đên a c add lời mong muốn a c giúp mình thực hiện điều ước đó thật sự nó rất quan trọng với mình...e cảm ơn a c add

Gia nhập
    Oct 2012
    Post Thanks / Like

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kang Xem Bài Gởi
    Phim cũ rích đó thì không có sub đâu bạn ạ.

Có sub hay không cũng là do các nhóm sub nguyện ý tự làm... Mà thường sẽ làm phim mới chứ mấy khi hứng thú làm 1 phim đã cũ lại không hay.

Thôi bạn chịu khó tìm phim thuyết minh đi - mà mình sợ từ hồi phim đó giờ cũng không còn ý.... haizzzzzzzzzzzz
    B ơi có thể tuổi thơ b chưa xem phim đó vz b nó chẳng là gj hết nhưng với t nó là tất cả của làng điện ảnh. bh t thấy phim quá nhàm và qua lãng. toàn cop của nhau theo mô típ, diễn viên thì xinh chứ diễn xuất k giỏi như xua...Nhưng quan trọng t rất muốn đc xem phim đó b hiêu k? b hiểu thế nào là khao khát k? t đã bỏ ra nhất n tz để qua các trang web, các quán đĩa,..hồi nhỏ vz tuổi thơ của t là Công chúa hoài ngọc, cách cách muốn lấy chồng và hoàn châu cách cách đấy. t cugnx mong các a c lưu ý tới mong ước của t. t thấy phim mz bh hầu như ra đời đều có cả sub lân thuyết minh mà chỉ những phim hồi xưa mz k có thôi à. Công chúa Hoài Ngọc là cả gia tài vz tớ b ạ.

Gia nhập
    Mar 2010
    Post Thanks / Like

Trích dẫn Nguyên văn bởi daihockhongchilagiacmo Xem Bài Gởi
    B ơi có thể tuổi thơ b chưa xem phim đó vz b nó chẳng là gj hết nhưng với t nó là tất cả của làng điện ảnh. bh t thấy phim quá nhàm và qua lãng. toàn cop của nhau theo mô típ, diễn viên thì xinh chứ diễn xuất k giỏi như xua...Nhưng quan trọng t rất muốn đc xem phim đó b hiêu k? b hiểu thế nào là khao khát k? t đã bỏ ra nhất n tz để qua các trang web, các quán đĩa,..hồi nhỏ vz tuổi thơ của t là Công chúa hoài ngọc, cách cách muốn lấy chồng và hoàn châu cách cách đấy. t cugnx mong các a c lưu ý tới mong ước của t. t thấy phim mz bh hầu như ra đời đều có cả sub lân thuyết minh mà chỉ những phim hồi xưa mz k có thôi à. Công chúa Hoài Ngọc là cả gia tài vz tớ b ạ.
    Ặc!
    Nếu chưa xem thì sao tớ có thể hàm hồ nhận xét về phim?

Mà tuổi thơ của mỗi người sẽ là những gia tài kỉ niệm khác nhau, đâu ai giống ai.
    Có lẽ đối với bạn Phim đó là tất cả của làng điện ảnh. Là 1 thời tuổi thơ...

Nhưng không có nghĩa đó là gia tài tuổi thơ của mình hay là điển tịch trong cái kho phim mình đã xem từ năm 89 trở về đây

Và bạn khao khát xem phim đó, mình không thích phim đó không có nghĩa là không hiểu KHAO KHÁT là gì?
    Mà chỉ là cái Khao khát của mình nó không giống bạn mà thôi...

Còn mình nghĩ đã khao khát đến vậy, rất muốn đến vậy thì tự thân vận động là điều trước tiên bạn ạ... Có làm mới có ăn

P/S; À mà web mình không có làm phim theo yêu cầu mà chỉ làm phim vì sở thích cá nhân của chính đội ngũ subteam thôi ạ